0979 919 080
kimthanhdatsteel@gmail.com
UY TÍN - CHUYÊN NGHIỆP - TẬN TÂM!
Thép tròn đặc S45C phi 50: Độ bền cao, dễ gia công, nguồn hàng ổn định. Cắt lẻ theo yêu cầu, báo giá nhanh, giao toàn đúng tiến độ. Liên hệ ngay để nhận báo giá tốt!
Thép tròn đặc S45C phi 50 chất lượng cao, độ bền cơ học tốt, dễ gia công. Có sẵn hàng, cắt lẻ theo yêu cầu, CO-CQ đầy đủ, giao hàng toàn quốc, báo giá nhanh!
Thép tròn đặc S45C đường kính 50mm (phi 50) thuộc nhóm thép carbon trung bình theo tiêu chuẩn Nhật Bản JIS G4051. Với hàm lượng Carbon từ 0.42 – 0.48%, dòng thép này cân bằng giữa độ bền – độ cứng – khả năng gia công.
👉 Thép S45C phi 50 thường được lựa chọn để sản xuất trục máy, bánh răng, khuôn mẫu, chốt định vị, hay các chi tiết máy cần chịu lực – chịu mài mòn.


| Tiêu chí | Thông số chi tiết |
| Mác thép | S45C (JIS G4051 – Nhật Bản) |
| Đường kính | 50 mm (phi 50) |
| Chiều dài tiêu chuẩn | 6m (cắt lẻ theo yêu cầu) |
| Thành phần hóa học | C: 0.42–0.48%, Mn: 0.60–0.90%, Si ≤0.35%, P/S ≤0.03% |
| Cơ lý | Bền kéo: 570–700 MPa, Độ cứng: 170–210 HB |
| Trọng lượng tham khảo | ~77,8 kg/cây (Ø50 × 6m) |
| Xuất xứ | Nhật Bản, Hàn Quốc, Trung Quốc |



Giá thép tròn đặc S45C phi 50 phụ thuộc vào:
📞 Liên hệ ngay để nhận báo giá chính xác – ưu đãi tốt nhất – tư vấn tận tình.


Công Ty TNHH Thương Mại Thép Kim Thành Đạt tự hào là đơn vị cung cấp thép tròn đặc S45C các loại từ D16 đến D310 với nguồn hàng ổn định, xuất xứ rõ ràng, hàng hoá có đầy đủ CO, CQ, giá cả cạnh tranh và thời gian giao hàng nhanh chóng.

| THÉP HÌNH U50 | THÉP HÌNH U120 | THÉP HÌNH U180 |
| THÉP HÌNH U65 | THÉP HÌNH U140 | THÉP HÌNH U200 |
| THÉP HÌNH U80 | THÉP HÌNH U150 | THÉP HÌNH U250 |
| THÉP HÌNH U100 | THÉP HÌNH U160 | THÉP HÌNH U300 |
| CATALOG THÉP HÌNH POSCO | CATALOG THÉP TẤM FORMOSA | TÍNH TRỌNG LƯỢNG THÉP TẤM |
| CATALOG THÉP HÌNH AN KHÁNH | CATALOG THÉP TẤM FORMOSA | TRỌNG LƯỢNG THÉP TẤM GÂN |
Be the first to review “THÉP TRÒN ĐẶC S45C PHI 50”