0979 919 080
kimthanhdatsteel@gmail.com
UY TÍN - CHUYÊN NGHIỆP - TẬN TÂM!
Thép tròn đặc S45C phi 40: Độ bền cao, dễ gia công, nguồn hàng ổn định. Cắt lẻ theo yêu cầu, báo giá nhanh, giao toàn đúng tiến độ. Liên hệ ngay để nhận báo giá tốt!
Cung cấp thép tròn đặc S45C phi 40 chất lượng cao, hàng có sẵn tại kho, cắt lẻ theo yêu cầu. Giá cạnh tranh, CO-CQ đầy đủ, giao hàng nhanh toàn quốc.
Thép tròn đặc S45C phi 40 (đường kính 40mm) là thép carbon trung bình theo tiêu chuẩn JIS G4051 (Nhật Bản). Với hàm lượng Carbon từ 0.42 – 0.48%, thép S45C có khả năng chịu lực, chịu mài mòn tốt, đồng thời dễ dàng gia công và nhiệt luyện.
👉 Đây là loại thép phổ biến trong cơ khí chế tạo máy, ngành khuôn mẫu và sản xuất linh kiện công nghiệp.


| Tiêu chí | Thông số chi tiết |
| Mác thép | S45C (JIS G4051 – Nhật Bản) |
| Đường kính | 40 mm (phi 40) |
| Chiều dài tiêu chuẩn | 6m (có cắt lẻ theo yêu cầu) |
| Thành phần hóa học | C: 0.42–0.48%, Mn: 0.60–0.90%, Si ≤0.35%, P/S ≤0.03% |
| Cơ tính | Bền kéo: 570–700 MPa, Độ cứng: 170–210 HB |
| Trọng lượng tham khảo | ~50 kg/cây (Ø40 × 6m) |
| Xuất xứ | Nhật Bản, Hàn Quốc, Trung Quốc |



Giá thép tròn đặc S45C phi 40 phụ thuộc vào:
📞 Liên hệ ngay để nhận báo giá chính xác – ưu đãi tốt nhất – tư vấn tận tình.


Công Ty TNHH Thương Mại Thép Kim Thành Đạt tự hào là đơn vị cung cấp thép tròn đặc S45C các loại từ D16 đến D310 với nguồn hàng ổn định, xuất xứ rõ ràng, hàng hoá có đầy đủ CO, CQ, giá cả cạnh tranh và thời gian giao hàng nhanh chóng.

| THÉP HÌNH U50 | THÉP HÌNH U120 | THÉP HÌNH U180 |
| THÉP HÌNH U65 | THÉP HÌNH U140 | THÉP HÌNH U200 |
| THÉP HÌNH U80 | THÉP HÌNH U150 | THÉP HÌNH U250 |
| THÉP HÌNH U100 | THÉP HÌNH U160 | THÉP HÌNH U300 |
| CATALOG THÉP HÌNH POSCO | CATALOG THÉP TẤM FORMOSA | TÍNH TRỌNG LƯỢNG THÉP TẤM |
| CATALOG THÉP HÌNH AN KHÁNH | CATALOG THÉP TẤM FORMOSA | TRỌNG LƯỢNG THÉP TẤM GÂN |
Be the first to review “THÉP TRÒN ĐẶC S45C PHI 40”